Littafan Hausa Novels

Harijar Yarinya Hausa Novel Complete

Written by mynovels

Harijar Yarinya Hausa Novel Complete

 

 

 

 

🫦*HARIJAR YARINYA I*🫦

*Romance and sexy🍌 story*👙

Writer bey Pinky darling mrsjay
🔞
Bismillah rahaminn Raheem 💫

Ban yarda wani ko wata ya sauya min Liltafi ba ta kowace siga wannan littafin mallakin mai shi ne duk wanda ya sauya min labari batare da izinina ba Allah ya isa!

Banyi wannan liltafin don cin zarafin kowa ba nayisa Domin ilmantarwa tare da faɗakarwa akan Iyaye masu nacewa akan ƴaƴan su Mata sai sunyi karatu mai zurfi zasu aurar dasu batare da sun san halin da ƴaƴan su suke shiga ba

Ina Matan Aure da Amrya me shirin shiga gidan Habibi wannan kaffacen naku salon na daban ne pinky tazo muke da wani salo me tayar da kai idan kesan zagina zakiyi karka karanta min Liltafi saboda labarine da ya shafe rayuwar aure da jima’i idan kina da sauran sha’awa kirki karanta sai Ogah na kusa Ni dai ba ruwana lamarine na cin…..g…d

Bazan yi free page da yawa ba

PAGE 01

“Sajad ! Zoƙo min sosai wayyo Allah na zan mutu daɗi zai kashe ni wallahi ka iya shan abin sosai matsa min kan nonona wayyo Allah daɗi sha sosai cinye min shi gaba ɗaya na mallaka ma kaina yes yes yes Baby I love.sh…… Nihal ta ɗauke wuta ta kasa ƙarasa maganar yadda Sajad ya zoƙo ruwan gindinta yana murza belinta sai jikinta ya ɗauke ruwa ta soma feshen ruwan madara tana ihun daɗi har wani jijjiga jikinta keyi akan daɗi, shi kuwa guy ɗin tashi ya yi daga kwancen da yake ƙasanta ya tashi tsaye yana saita ƙatuwar burarsa kan gindin ta dake maiko yana goga mata kan kaciyarsa ai tini Nihal ta soma rikicewar daɗi,

wata uwar sha’awa wacce tafi ta ɗazun na taso mata a hankali ya soma zura burarsa cikin durinta wani ihun daɗi ta saka jin sandarsa ta ratsa majiya daɗinta nan fa suka soma rikta ɗakin da ihun daɗi sun kwashe awa biyu suna darzar juna kafin Sajad ya yi mata wani mugun ci saida ta kawo sai biyu sai a na uku ya zubar da ruwa shima ko hutawa be tsaya yi ba ya shige bathroom ya watsa ruwa ya fito sai lokacin na ƙarewa guy ɗin kallo kyakkyawa ne ajen farko,

Kamar shi ya zana kansa

Hajiya Gwale Hausa Novel Complete

🫦*HARIJAR YARINYA*🫦

( Romance and se*y story)

 

 

Writer ✍️ bey Pinky darling Mrs Jay ce

 

_______________________________

 

PAGE 3&4

 

Gasa mata jiki ya yi sosai kana ya barta tayi wanka ta fito zaune tayi Sallah kana ya bata magani tasha ta kwanta shi kuwa bedroom ɗinsa ya koma kwnaciya ya yi bacci ya yi awon gaba da shi, Farida kuwa na zaune gaban Hajiya Falmata sai kuka take yi wai gashi anyi auren yaushe zata fara shirin shiga gidan Sajjad a matsayin Mata Hajiya Falmata tace “Farida wallahi idan kika matsa min saina ɓata miki rai wace irin mayya ce ke jiya ne akayi auren nan

 

banda hankali ne zan tashi yanzu in fita zuwa aikinki haifata kikayi ko me banda iskanci da rainin hankali ki rasa wanda kike so sai ɗan maƙiyiyata naji zan mallaka miki shi amma da sharaɗi kuma ba yanzu zan sanar dake ba sai anyi auren da zarar kika gujewa umurnina ranar zaki dawo gidan nan da takardar saki uku wallahi yadda bazaki koma gidansa ba.”

 

Farida kuwa gani takeyi ko menene zata iya aikatawa matsawar zata mallake Sajjad a matsayin Miji saboda haka tace “na yarda Mommy wallahi zanyi koda kisan kaine matsawar zaki aura min shi.” Dariyar Manya Falmata tayi kana tace “Shikenan jeki saina nemi ki.” Farida ta koma bedroom ɗinta zuciyarta fes, zata mallake abinda take muradi,

 

Bangaren Hajiya Ummei kuwa bayan ta sallame ƴan biki ta shirya zuwa Wamako saboda ganin Alhaji Direba ya ɗauke ta suka dau hanya minti 30 ya kaisu cikin garin gidan Alhaji suka sauka Direba ya fito da kayan abincin da suka zo dasu aka shiga da su gida aka rabawa jama’a saura, suna tsakar gida suna hira saiga Salmah Allah ya jefo gidan tazo wurin Dijee ƙawarta har ƙasa ta durƙusa ta gaida Alhaji Ali da Hajiya Ummei cikin ladabi saboda duk rashin jin Salmah Akwai tarbiya me kyau da girmama na gaba da ita,

 

Sai idan kai ka zubar da girmanka sosai ta burge Hajiya Ummei ita kuwa Salmah ciki ta shige Alhaji yace kesan ko yar gidan waye.?” Tace “A’a .” Yace “ƴar gidan Abubakar ce kuma yar ƙawar yarinta Amina ke manta da ita gashi saboda ƙauna ta sakawa yarta sunanki Ummu salma.” Wani farin ciki ne ya kama Ummie tace “Wallahi ba mantawa nayi da ita ba Alhaji kasan duk zuwan da nike bana tarar dasu suna ƙasar Nijar shiyasa ai yanzu zanje mu gaisa an jima ba’a haɗu ba wai yaranta nawa ne.?”

 

Alhaji yace su biyu daga Muhammad sai ita Salmah tana ciki Abubakar ya rasu.” Daram ƙirjin Ummie ya buga jin Mijin Aminiyarta ya rasu kai sun jima ba’a ga juna ba kiran Salma Alhaji ya yi ta fito yace “Sarkin Rigima kuje ki raka Mamanki gidanku.” To kawai ta faɗa Hajiya Ummei ta saka mayafinta suka fita, tsawa tayi sukayi magana da direba suje yaga gidan da zata shiga ya wuce inda ta aikesa,

 

Salmah na gaba Hajiya Ummei na baya sai wasa take yi da karan dawa nan ai kuwa saiga Habu da sukayi faɗa gun dibar ruwa ya cafke Salmah yana faɗin”Ke wace na kama a nan yau zaki daku wallahi.” Hajiya Ummie zatayi magana sai ganin Salma tayi ta kefar da Habu ƙasa ta haye ruwan cikinsa ta zabga mai naushi a fuska tace “Kai har ka isa ka tareni a hanya zaka dakeni to wallahi na wuce ka jiya baka daku ba kenan duk shegen da ya yi min iskanci Ubansa zanci wallahi.” Tana faɗa tana dukansa

 

Da kyar Direban Hajiya Ummei ya rabasu don koshi sai da ya sha naushi, garin raba faɗa Habu kuwa da gudu ya bar wurin Hajiya Ummei kuwa tasha mamakin ganin yadda Salmah ta jibge garidi da sallama suka shiga gidan Inna kuwa jin Muryar Ƙawarta kamar a mafarki yasa ta kasa amsawa sai da suka ƙarasa shigowa cikin gidan, kallon kallon suke yiwa juna kafin Ummie ta rungume Inna hadda kwallah tace “Ashe rai kanga rai Ummie ashe zan koma sakaki a idona.”

 

Inna ta faɗa suna bajewa kan tabarma nan fa aka shiga hirar yaushe gamo nan Salmah ta fahimci ashe itace Inna ke bata labarin saboda ita aka saka mata Ummu salma lallai irin wannan Ƙawance haka, abinci Salmah ta kawo mata dumbu sukayi yaji Zogale da man gyada ga yajin tafarnuwa tare suka ce Abincin Salmah tayi wanka ta shirya zuwa Islamiyya Hajiya Ummei tace “Takwara zo muyi magana.” Ba musu tazo ta zauna gefenta tana sunkuyar da kai Hajiya Ummei tace

 

“kina zuwa inje dake Sokoto ki cigaba da karatu.?” Da sauri ta daga mata kai Inna tace “Kesan wace Salmah kuwa wallahi rigima zata ja miki ta safe daban ta yamma daban.” Ummie tace “Ai bata da Abokin rigima a chan ba kowa daga Ni sai ita da masu aiki kega School zataje idan an samu tazo nan ki ganta Inna taji daɗi sosai saboda tasan yanzu Salmah zata tsira daga sharrin Musa idan ya samu lafiya bazai ƙara ganinta ba Muhammad ne ya shigo da Sallama Salmah ta watso da gudu ta rungume shi tana faɗin”Oyoyo Ɗan Uwana.”

 

dariya sukeyiwa juna yace “Me yasa baki fita makaranta ba.?” Tace”Sokoto zanje.” Da mamaki yake kallon ta jin abinda take faɗi ganin bakuwa ya gaida Ummie nan Inna ta sanar da shi tafiya za’ayi da Salma Ummie tace zata koma gidan Alhaji tana jiran Salmah ta haɗa kayanta Direba ne ya dawo sai shigowa yakeyi da kayan abinci shinkafa buhu biyar taliya makaroni Indomi jalkar mai kayan magi buhun gawayi gudu shida da sauran kayan amfanin cikin gida dubu ɗari uku ta baiwa Inna tace taja jari ta fara sana’a Muhammad ya kaimata takardunsa na makaranta zatayiwa Sajjad magana a ɗauke sa aiki,

 

Kuka Inna ta fashe da shi saboda farin ciki sai godiya takeyi Ummie tace batason godiya an zama ɗaya Muhammad kuwa kamar ya taka rawa saboda farin ciki shekararsa biyu da kammala bautar ƙasa ba aikin yi sai yawon ƙasar Nijar yana kai kaya yana siyarwa da ribar yake yi musu buƙatun cikin gida, Hajiya Ummei ta wuce bayan Muhammad ya kammala saka kayan ɗaki suka saka Salmah a gaba suna yi mata fada da wa’azi ta kiyaye mutuncinta kana tace duk lokacin da ta fara al’ada karta yarda Namiji ya kusance inda take ko tayi wasa da shi ko faɗa kamar yadda ta saba idan ba haka ba ciki zatayi ai kuwa Salma ta tsorata tace ai ta dena gaba ɗaya bazata ƙara ba kana Inna tace ta zama me biyayya karta yarda ta ƙulla alaƙa da duk wanda baya son Hajiya Ummie saboda sun ɗan taɓa hira da Inna akan matsalar kishiyarta,

 

Kana ta haɗa kayanta tsaf a jaka Inna ta rufe gida suka nufi gidan Alhaji shima nasiha ya yiwa Salmah sosai kana suka fito dama ita kadai Ummie ke jira Har Dijee ta sanar dasu Rabi azo ayiwa Salmah ban kwana rungume Inna tayi da Yayanta ta fashe da kuka itama Inna sai share hawaye takeyi Muhammad ma karfin hali ne kawai yana mugun son ƙanwarsa shine ya yi magana yace “Kega Salmah idan baki zuwa aje dani a barki a nan.” Da sauri ta saki Inna ta faɗa Mota tana dafa musu hannu Ummie ta karɓe number Muhammad saboda idan ya shigo gari ya kirata,

 

suna ɗagawa juna hannu har motar su ta nisa Salmah sai kallon hanya takeyi cike da kewar Inna da Yayanta kusan magriba suka karasa gidan Salmah sai kallon gidan takeyi har suka shiga ciki Ummie ta nuna mata bedroom ɗinta babu abinda babu a cikinsa kayan more rayuwa ɗakin Sajjad ne ta maye gurbinsa sai ƙamshin turaren sa yake kamar yana ciki wanka tayi kana tayi sallah masu aiki suka kawo mata abinci,

 

Parlo ta dawo suka sha hira ita da Ummie kana ta koma bedroom ɗinta ta kwanta saboda bacci take ji sai juye take kewar gida duk ta dameta

 

Ɓangaren Sajjad Ango gidansu Yusura aka kawo musu abinci safe da rana har na yamma ƙarfe tara na dare ya dawo gidan ya samu tayi wanka ta saka kayan bacci abinci sukaci kana yaje ya yi wanka don muguwar sha’awa ke damunsa ƙarfe tara ya bar parlon wanka ya yi kana ya saka kayan bacci ya fesa turare ya kwanta saiga Yusrah ta shigo sai baza ƙamshi takeyi ai kuwa ta ƙara kunna mai wutar sha’awa gefensa ta kwanta tare da jan bargo ta rufe jikinta bacci take ji sosai ai kuwa bata jima da kwanciya ba ya yi awon gaba da ita,

 

Kamar a mafarki taji ana tsotsar mata nono ana wasa da ɗayan shiru tayi tana sauraron yadda yake shan abin kamar wani baby boy hadda su sauke ajiyar zuciya shi kuwa yadda ya fahimci ta falka wasan ya sauya salo don hot Romance yake mata me kashe zuciya da gangar jiki, Bata san lokacin da ta sakar mai jiki ba tana kwasar daɗi bata dawo hayyacinta ba sai da taji yana neman shigarta

 

Writer bey Pinky darling Mrs Jay

More Comments more typing please share

Complete insa muje WhatsApp ga lamba +234 802 538 9786

 

Indai bazaku rika comment ba to ba amfanin zakulo muku zafafan litattafai

 

Ku rubuta mana next

 

About the author

mynovels

Leave a Comment